Ắc quy TianNeng TNE12-125 (12v-125Ah)
| Mã sản phẩm: | Ắc quy TianNeng TNE12-125 |
Thông số kĩ thuật ắc quy Ắc quy TianNeng TNE 12-125
- Model: TNE12-125
- Điện áp: 12V
- Dung lượng : 125AH(Ah@20hr)
- Kích thước(Dài*Rộng*Cao*Tổng Cao): 330*171*215*220 (mm)
- Các ứng dụng phổ biến: Xe điện
- Trọng Lượng : 33Kg
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Bảo hành: 12 Tháng
Liên hệ Hotline : 096.113.9936 - 096.113.9936 để được tư vấn thêm về Sản Phẩm
Chúng tôi xin giới thiệu dòng sản phẩm Ắc quy TianNeng TNE12-125 (12v-125Ah) với quý khách hàng!!!
Để đặt mua sản phẩm, quý khách hàng liên hệ với hotline: 096.113.9936
Ắc quy Tianneng TN Power TNE12-125 (12v-125Ah)
- Ắc quy Tianneng TNE12-125 (12V - 125Ah) là loại ắc quy khô, không cần thêm nước hoặc axit trong khi sử dụng. Ắc quy kín khí là loại ắc quy bên trong được cấu tạo từ các sợi thủy tinh mao dẫn (absorb glass mass) nên khi hoạt động sẽ không thoát khí ra bên ngoài môi trường.
Thương hiệu ắc quy Tianneng
- Tianneng là thương hiệu ắc quy nhập khẩu từ Trung Quốc.
- Ắc quy Tianneng được sản xuất dựa trên kỹ thuật và công nghệ tiên tiến nhất.
Thông số kỹ thuật ắc quy Tianneng TN Power TNE12-125 (12v-125Ah):
Thông số kĩ thuật ắc quy Ắc quy TianNeng TNE12-125 (12v-125Ah)
- Model: TNE12-125
- Điện áp: 12V
- Dung lượng : 125AH(Ah@20hr)
- Trọng Lượng : 33Kg
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Bảo hành: 12 Tháng
Tính năng sản phẩm ắc quy Tianneng TN Power TNE12-125 (12v-125Ah)
- Tuổi thọ chu kỳ dài hơn: 400-600 chu kỳ ở 100% DOD.
Ứng dụng của bình ắc quy Tianneng TN Power TNE12-125 (12v-125Ah)
Ắc quy ắc quy Tianneng TN Power TNE12-125 (12v-125Ah) phù hợp lắp đặt các loại xe:
- Xe ba bánh chạy điện
- Xe buýt tham quan bằng điện
- Xe điện tốc độ thấp
- Quét rác
- Máy chà sàn
- Xe đẩy golf và xe golf
- Xe lăn điện
- Xe tuần tra
- Máy cắt cỏ, v.v.
Các biểu hiện của bình ắc quy đã kém
- Cạn điện dịch
- Hiện tượng Sulfat hóa ( Rêu mốc ở đầu cọc bình )
- Bình ắc quy bị phù nề phồng rộp ở các mặt của bình ắc quy
- Màu sắc mắt thần hiển thị tình trạng ắc quy chuyển sang màu Đỏ hoặc Trắng : cần thay mới
- Có mùi axit nồng nặc bốc ra từ khoang máy
- Xe khó nổ máy : mặc dù xe vừa đi xong nhưng tắt máy đề lại khó khăn
- Điện áp báo trên các thiết bị báo Volt thấp hơn 12,5V
Mua ắc quy Tianneng TN Power TNE12-125 (12v-125Ah) uy tín - Cam kết dịch vụ thay ắc quy của HD Việt?
- Đổi mới với thời gian bảo hành dài hạn nếu lỗi của nhà sản xuất
- Báo giá cạnh tranh cho những khách hàng mua với số lượng lớn, có VAT.
- Tư vấn tận tình chu đáo, lựa chọn ắc quy thay thế tốt nhất phù hợp nhất cho xe của bạn.
- Hỗ trợ mua lại bình ắc quy cũ, hỏng giá cao để giảm chi phí cho khách hàng.
Những chính sách ưu đãi khi khách hàng thay bình của chúng tôi
- Bảo hành ắc quy: 12 tháng với chế độ bảo hành điện tử rõ ràng minh bạch
- Bảo hành điện tử bằng số điện thoại khách hàng
- Báo giá ắc quy trước khi thay cho khách hàng
- Không hài lòng hoàn tiền 100%
- Miễn phí lắp đặt và bảo hành tại nhà
Đối với trường hợp từ chối bảo hành
- Thông tin bảo hành không đúng hoặc quá thời gian bảo hành.
- Sử dụng không đúng với hướng dẫn sử dụng
- Sạc ngược cực, sạc quá dòng (cạn điện dịch), không sạc hoặc sạc không đủ điện dẫn đến Sunfat hóa
- Hư hỏng do thiên tai, cháy nổ, lũ lụt,..
Địa chỉ báo giá và nơi mua ắc quy Tianneng TNE12-125 (12v-125Ah) uy tín, giá tốt toàn quốc:
Website: Cenebattery.vn
Website: Acquyxasau.com
Hotline : 096.113.9936 hoặc 096.113.9936 hoặc 096.113.9936
Fanpage facebook : https://www.facebook.com/hdvietcompany
Ngoài ra bạn có thể đến các hệ thống cửa hàng, đại lý phân phối chính hãng của Chúng Tôi sau đây:
- Chi nhánh tại Hà Nội:
- Cửa hàng số 1: Số 200 Võ Chí Công - P.Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội. Đường đi : https://g.page/hdvietcompany2
- Cửa hàng số 2: 45C Trường Chinh, Phương Liệt, Hà Nội. Đường đi: https://g.page/acquy24h
- Cửa hàng số 3: 66 Vũ Trọng Khánh, phường Mộ Lao, Hà Đông, Hà Nội. Đường đi: https://g.page/r/CRGw9g7NprF1EAo
- Chi nhánh Hải Phòng: Nguyễn Văn Linh - Lê Chân - TP. Hải Phòng.
- Chi nhánh Tp. Hồ Chí Minh ( Sài Gòn ):
- Văn phòng: Số 16A Đường Số 19A, Bình Hưng Hoà A, Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh